Xe Open Bus Hội An Sài Gòn

Để phục vụ cho nhu cầu đi lại ngày càng tăng, Xe4thue.com đưa ra dịch vụ bán vé xe buýt
(Open Bus) từ Hội An đi các tỉnh thành phố, điểm du lịch nổi tiếng như Huế, Nha Trang, Mũi Né, Đà Lạt, Sài Gòn TP Hồ Chí Minh, Hà Nội và chiều ngược lại.

Đây là dịch vụ liên kết giữa Công ty Chúng tôi và các đơn vị vận tải khác như Sinh Cafe, Hanh Cafe, An Phú trên cả nước. Hành khách có thể chọn dừng tại các điểm du lịch trên đường và tiếp tục hành trình vào các ngày sau. Tại các điểm dừng có các văn phòng để hướng dẫn cụ thể cho hành khách giờ giấc, địa điểm đón trả khách và tư vấn du lịch miễn phí.

Lưu ý: quí khách vui lòng thanh toán trước khi xuất vé.

TUYẾN Giờ Khởi Hành Gía
Hội An- Huế – Ghế Ngồi 8.00 AM 70,000
Hội An- Huế- Giường Nằm 13.30 PM 90,000
huế- Hội An- Ghế Ngồi 8.00 AM 70,000
Huế- Hội An-Ghế Ngồi 13.30 PM 70,000
Hội An- Hà Nội 13.30 PM 450,000
Hội An- Ninh Bình 13.30 PM 450,000
Hội An- Savanakhet-Ghế Ngồi (1) 13.30 PM 650,000
Hội An- Vientiane -Ghế Ngồi (2) 13.30 PM 780,000
Hội An- Nha Trang-Giường Nằm 6.00 PM 250,000
Hội An- Quy Nhơn-Giường Nằm 6.00 PM 400,000
Hội An- Đà lạt -Giường Nằm (3) 6.00 PM 400,000
Hội An- Mũi Né-Giường Nằm (4) 6.00 PM 400,000
Hội An- Sài Gòn- Giường Nằm (4) 6.00 PM 450000

 

 

 


 

 

 

Chú ý:

(1): 2 Lựa chọn: 1/ Ngủ tại Đông Hà: 480k. 2/Ngủ tự túc ở Huế

(2): Đổi xe tại Huế

(3): Đổi xe tại Nha Trang. Từ Nha Trang đi Đà Lạt bằng ghế

(4): Đổi xe tại Nha Trang

CÔNG TY TNHH XE4THUE
Địa chỉ: 6 Trương Minh Hùng, Hội An, Quảng Nam
Điện thoại: 0510 2 222 773
Hotline: 0979 58 77 44
Email: info@xe4thue.com

Web: www.xe4thue.com

This entry was posted in XE BUS XUYÊN VIỆT. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>